Pin sạc UPS AZX-1202000-P07
Danh mục: Phụ kiện
Danh mục sản phẩm
  • Camera Trọn Bộ
  • DAHUA
  • Điện máy
  • EZVIZ
  • Hệ thống âm thanh
  • HIKVISION
  • IMOU
  • LAPTOP
  • Màn hình
  • Máy chấm công
  • Ổ cứng lưu trữ
  • Phụ kiện
    • Cáp Mạng
    • Đế và hộp nối
    • USB-TypeC
  • Thiết bị mạng H3C
  • Thiết bị mạng Ruijie
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
  • BÁO GIÁ
Cung cấp và lắp đặt Pin sạc UPS AZX-1202000-P07 chính hãng, giá rẻ tại Hải Phòng
Pin sạc UPS AZX-1202000-P07
– Power input: AC 220V.
– Power output: DC 12V/2A.
– Modem wifi và camera chạy chế độ ban ngày 5-6 giờ.
– Camera chạy chế độ ban đêm (đèn led sáng bật): 2.5-3giờ.
– Dùng cho tất cả các thiết bị (camera các hãng, modem wifi,…) dùng nguồn 12V.
– Camera sử dụng UPS này thì không cần adaptor 12V.
– Bảo hành: 12 tháng.
10 Đ. Quán Nam, Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng, Việt Nam
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Pin sạc UPS AZX-1202000-P07” Hủy
Bạn phải đăng nhập để gửi đánh giá.
Sản phẩm tương tự
Bộ chuyển đổi Hub USB-C Ugreen - 50926
Phụ kiện
Được xếp hạng 5.00 5 sao
CÁP CHUYỂN ĐỔI TYPE-C USB-C 9in1 40873
Được xếp hạng 5.00 5 sao
Thanh Blank Panel 1U - 19 inch (nắp che tủ Rack)