CAMERA IP HIKVISION DS-2CD2T12-I8
Camera IP HIKVISION DS-2CD2T12-I8 thân hồng ngoại 80m, độ phân giải 1.3MP
– Cảm biến ảnh: 1/3″ Progressive Scan CMOS
– Độ phân giải : 1.3 megapixel
– Tầm xa hồng ngoại nhìn đêm: 80m.
– Chống ngược sáng kỹ thuật số WDR
– Tích hợp khe cắm thẻ nhớ dung lượng tối đa 64GB
– Tiêu chuẩn ngoài trời: IP66
Camera IP HIKVISION DS-2CD2T12-I8 thân hồng ngoại 80m
Thông số camera IP HIKVISION DS-2CD2T12-I8
– Độ phân giải : 1.3 megapixel
– Ống kính: 4 mm ( Đặt hàng: 6mm, 16mm)
– Độ nhạy sáng cao: 0.01 Lux @(F1.2,AGC ON), 0 Lux with IR.
– Chống nhiễu kỹ thuật số DNR
– Cắt lọc hồng ngoại ICR .
– Chức năng bù ngược sáng BLC. Tự chuyển chế độ ngày/đêm.
– Tăng độ phân giải khu vực quan trọng (ROI encoding)
– Tiêu chuẩn ngoài trời: IP66.
– Nguồn cấp 12V DC hoặc PoE.