Camera HD-TVI DS-2CE16C2T-IT5 hồng ngoại 80m
Camera HD-TVI trụ hồng ngoại 80m ngoài trời 1 MP.
+ Cảm biến: 1/3″ Progressive Scan CMOS.
+Độ phân giải: 1 Megapixel. + Hồng ngoại: 80m.Độ nhạy sáng 0.01 [email protected]. + Ống kính: 3.6mm hoặc 6mm (Đặt hàng 8mm,12mm, 16mm)
+ Hỗ trợ: Bù ngược sáng BLC, Giảm nhiễu DNR, Hồng ngoại thông minh, Phát hiện chuyển động (Motion Detection). +Tiêu chuẩn ngoài trời IP66. Nguồn vào 12 VDC. Dải nhiệt hoạt động rộng (-40°~60°). Màu trắng, đã có chân đế Chưa có adaptor
sản phẩm mới
Camera
BÀI VIẾT MỚI
Cách kiểm tra xuất xứ, nơi sản xuất iPhone 2024 chính xác 100%