Camera hồng ngoại HD-TVI HIKVISION DS-2CE16D1T-IT3
Camera HD-TVI hình trụ hồng ngoại 40m ngoài trời 2MP
Cảm biến 1/2.7″ Progressive Scan CMOS.
Độ phân giải 2MP :1930(H)*1088(V).
Độ nhạy sáng 0.1Lux.
Ống kính 3.6mm hoặc 6mm ( Đặt hàng : 8mm, 12mm, 16mm ).
Góc trông rộng (90 độ với ống kính 3.6mm, 55.4 độ với ống kính 6mm).
Hồng ngoại thông minh Smart IR, Công nghệ hồng ngoại EXIR, tầm xa hồng ngoại 40m.
Chống nước tiêu chuẩn IP66.
Có menu OSD có thể điều khiển từ xa qua cáp đồng trục.
Tiêu chuẩn ngoài trời IP66.
Nguồn vào 12 VDC.